Adrannau Cyngor Bwrdeistref Sirol Wrecsam 

Gwasanaethau’r Prif Weithredwr

Mae’r canlynol yn rhan o wasanaethau’r Prif Weithredwr:

  • Adnoddau Dynol a Datblygu Sefydliadol
  • Perfformiad, Gwella a Phartneriaethau

Ebost: chiefexecutive@wrexham.gov.uk

Diogelu Data

Swyddog Diogelu Data / Cyfreithiwr: Matthew Foster
Ebost: DPO@wrexham.gov.uk

Addysg ac Ymyrraeth Gynnar

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Gwasanaethau Cynhwysiant
  • Uned Cyfeirio Disgyblion a Derbyn Addysg Heblaw yn yr Ysgol
  • Gwasanaethau Effeithiolrwydd Addysg
  • Mynediad a Lleoedd Ysgol
  • Cymorth a Strategaeth TGCh
  • Gwasanaethau Iechyd a Llesiant
  • Gwasanaethau Ieuenctid a Chymunedol
  • Gwasanaethau Cymorth Addysg
  • Dysgu Seiliedig ar Waith
  • Gwasanaethau Cyfiawnder Ieuenctid

Prif Swyddog: Karen Evans
Ebost: karen.evans@wrexham.gov.uk

Amgylchedd a Thechnegol

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Gwasanaethau Stryd
  • Contractau a Pheirianneg
  • Priffyrdd a Thrafnidiaeth Integredig
  • Parciau a Gwasanaethau Cefn Gwlad

Prif Swyddog: Darren Williams
Ebost: darren.williams@wrexham.gov.uk

Cyllid a TGCh

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Cyfrifyddiaeth Gorfforedig
  • Gwasanaethau Cyfrifyddiaeth
  • Taliadau Credydwyr
  • Iechyd a Diogelwch Corfforaethol
  • Craffu a Thechnegol
  • Refeniw a Buddion 
  • Caffael a Chomisiynu

Prif Swyddog: Mark Owen
Ebost: mark.owen@wrexham.gov.uk

Llywodraethu a Chwsmeriaid

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Cyfreithiol, Democrataidd a Chofrestru
  • Gwasanaethau Digidol, Cyfathrebu a Gwasanaethau i Gwsmeriaid

Prif Swyddog: Sioned Wyn Davies
Ebost: sioned.wyndavies@wrexham.gov.uk

Tai a’r Economi

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Tai
  • Asedau
  • Adfywiad

Prif Swyddog: Steve Bayley
Ebost: steve.bayley@wrexham.gov.uk

Cynllunio a Rheoleiddio

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Amddiffyn y Cyhoedd
  • Cynllunio – Rheoli, Rheoli Datblygiad
  • Cynllunio – Polisi

Prif Swyddog: Lawrence Isted
Ebost: lawrence.isted@wrexham.gov.uk

Gofal Cymdeithasol

Cyfrifoldebau allweddol:

  • Pobl Hŷn
  • Anabledd
  • Diogelu ac Iechyd Meddwl
  • Rhianta Corfforaethol
  • Diogelu Pobl
  • Atal
  • Gofal a Chefnogaeth

Prif Swyddog: Alwyn Jones
Ebost: alwyn.jones@wrexham.gov.uk